.:: Diễn đàn THCS Quang Trung ::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:: Diễn đàn THCS Quang Trung ::.

Design by Chụk - Hugo

Trang ChínhTrang chủLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

học bổng anh văn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ngocyeu
Lăn lê bò lết
Lăn lê bò lết

học bổng anh văn Empty
Bài gửiTiêu đề: học bổng anh văn   học bổng anh văn Icon_minitimeSat Dec 18, 2010 9:10 pm

Mọi người chắc ai cũng đang tập trung cho ôn thi phải không?
tớ cũng đang đau đầu vì phải ôn thi đây, mệt thất đó, sắp đến noel rồi không biết ba má có cho đi chơi không nữa
chán thật
nhưng thôi, tớ có cái này hay cho các bạn đây, tớ vừa lên mạng và tìm được thông tin về học bổng của một trường anh ngữ nghe rất hay
các bạn tham khảo nha!
Học bổng khuyến học: Tất cả học sinh đều được nhận học bổng 30% học phí khi học bất kỳ 01 khóa học ngắn hạn nào khác tại EQuest.

Học bổng gia đình: Tất cả học sinh đều được nhận học bổng 30% học phí cho khóa Tiếng anh giao tiếp EFC làm quà tặng cho người thân
các bạn vào www.equest.edu.vn tham khảo thử xem thê nào nha
muatuyettrang_195
Lăn lê bò lết
Lăn lê bò lết

học bổng anh văn Empty
Bài gửiTiêu đề: học bổng anh văn   học bổng anh văn Icon_minitimeWed Dec 29, 2010 10:44 pm

Hi,...........hi..........

Tớ đang học khóa kỷ năng mềm, cũng gần xong rồi, chắc đợt này phải nhanh chân xem có trung tâm nào có nhiều khuyến mãi, học tốt, học phí rẻ thì phải đăng ký khóa học tiếng anh mới được. Sinh viên năm 2 rồi mà chưa học anh văn nè.
Ở Trung tâm EQuest có nhiều khuyến mãi không hả bạn, thấy bạn nói toàn là học bổng, sướng nhỉ, có thông tin gì bạn cứ post nhiều nhiều vào nha, để mọi người cùng tham khảo nữa chứ.
t
hanks nhiều

học bổng anh văn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mưa Bóng Mây - Night T.N
» Ai muôn tim học bổng anh văn thì vào đây